MITSUBISHI 200kVA
Nhằm đảm bảo sự ổn định tuyệt đối cho hoạt động sản xuất và kinh doanh, Hoàng Hà Power hân hạnh giới thiệu tổ máy phát điện Mitsubishi 200kVA (Model: HH-MSF200. Được phân phối chính hãng với đầy đủ chứng nhận chất lượng, Máy phát điện Mitsubishi là giải pháp năng lượng tối ưu, đáp ứng hoàn hảo các tiêu chuẩn khắt khe về độ bền và khả năng tiết kiệm nhiên liệu cho các nhà máy, tòa nhà và dự án công nghiệp tại Việt Nam.
Ưu điểm nổi bật của tổ máy phát điện Mitsubishi 200kVA
Model HH-MSF200 là sự kết hợp hoàn hảo giữa động cơ Mitsubishi (Nhật Bản) huyền thoại và hệ thống linh kiện đồng bộ cao cấp.
-
Hiệu suất vượt trội: Sử dụng động cơ Mitsubishi với hệ thống turbo tăng áp, giúp máy đạt công suất tối ưu nhưng vẫn cực kỳ tiết kiệm nhiên liệu.
-
Độ bền Nhật Bản: Động cơ có tuổi thọ cao, ít hỏng vặt, vận hành ổn định trong các điều kiện thời tiết khắc nghiệt.
-
Vận hành êm ái: Thiết kế vỏ chống ồn tiêu chuẩn, độ ồn cực thấp phù hợp cho khu vực đông dân cư, khách sạn, bệnh viện.
-
Thân thiện môi trường: Đáp ứng các tiêu chuẩn khắt khe về khí thải, giảm thiểu ô nhiễm.
Thông số kỹ thuật Mitsubishi 200kVA
Model tổ máy |
HH-MSF200 |
| Xuất xứ tổ máy | China |
| Công suất liên tục (Prime Power) | 180kVA |
| Công suất dự phòng (Standby Power) | 200kVA |
| Điện Áp | 400/230V (380/220V) |
| Tốc độ | 1500 vòng/phút |
| Hệ số công suất | 0,8 |
| Kiểu máy | Nhập khẩu nguyên bộ chính hãng |
| Kích thước | 3800x1500x2000 mm |
| Trọng lượng | 3800 kg |
| Tiêu chuẩn theo | ISO9001, ISO14001, ISO8528, ISO3046, BS5514, DIN6271, CE |
Thông số kỹ thuật động cơ Mitsubishi Fuso 6D24-T
Model |
Mitsubishi Fuso 6D24-T |
| Loại động cơ | 4 chu kỳ, làm mát bằng nước |
| sản lượng điện | 181 – 228KW |
| Khí thải | không phát thải |
| Đường kính x hành trình piston | 130x150mm |
| Tổng lượng dịch chuyển (l) | 11,945 lít |
| Chiều dài | 1473 |
| Chiều rộng | 881 |
| Chiều cao | 1209 |
| trọng lượng khô | 1000 kg |
| sắp xếp xi lanh | thẳng hàng |
Thông số kỹ thuật đầu phát điện
Model |
Leroy Somer TAL-A46-C |
| Cấu tạo | 4 cực, từ trường quay, 1 ổ đỡ (Loại ổ đỡ kín – Sealed) |
| Cấp cách điện & Cách nhiệt | Cấp H (Tiêu chuẩn IEC) |
| Điện áp định mức | 400/230V |
| Hệ số công suất | 0.8 |
| Kiểu ghép nối | Đĩa mềm (Flexible Disc) |
| Cấp bảo vệ | IP23 |
| Hệ thống kích từ | Tự kích từ (Công nghệ AREP và PMI) |
| Khả năng chịu vượt tốc | 125% tốc độ định mức trong vòng 2 phút |
| Bộ điều chỉnh điện áp (AVR) | Digital-AVR: Cảm biến 3 pha, điều chỉnh khối rắn, bảo vệ Volts/Hz |
| Độ ổn định điện áp | ±1% (Từ không tải đến đầy tải) |
| Độ biến dạng sóng hài | THD < 2% |
Thống số kỹ thuật bộ điều khiển
Model |
Deepsea DSE6120 MKII (UK) |
| Loại điều khiển | Kỹ thuật số, màn hình hiển thị LCD đa sắc, giao diện trực quan. |
| Phạm vi quản lý | Kiểm soát toàn bộ hoạt động vận hành và dừng máy tự động. |
| Thông số hiển thị |
Động cơ: Tốc độ, áp suất dầu, nhiệt độ nước, mức nhiên liệu, điện áp ắc quy, thời gian vận hành.
Đầu phát: Điện áp (L-L, L-N), tần số, dòng điện (A), công suất (kW, kVA, kVAr, cosφ). |
| Cảnh báo & Bảo vệ |
Lỗi động cơ: Quá tốc/thấp tốc, áp suất dầu thấp/cao, nhiệt độ nước cao, mức nước làm mát thấp, lỗi sạc bình ắc quy.
Lỗi điện đầu ra: Quá áp/thấp áp, quá tải, sai lệch tần số. |
| Tính năng mở rộng | Lưu trữ lịch sử sự kiện (Event Log), kết nối cấu hình qua PC (cổng USB), chế độ tiết kiệm năng lượng. |
Tại sao nên chọn mua máy phát điện Mitsubishi Chính hãng
Trên thị trường hiện nay có rất nhiều đơn vị cung cấp máy phát điện, tuy nhiên để đảm bảo vận hành an toàn và tối ưu chi phí đầu tư, quý khách hàng cần một đối tác có thực lực và uy tín. Hoàng Hà Power tự hào là nhà phân phối máy phát điện Mitsubishi chính hãng, cam kết mang đến những giá trị khác biệt:
1. Nguồn gốc xuất xứ (CO) và Chứng nhận chất lượng (CQ) rõ ràng
Mọi tổ máy Mitsubishi do Hoàng Hà cung cấp đều được nhập khẩu nguyên chiếc sử dụng động cơ Mitsubishi chính hãng.
-
CO (Certificate of Origin): Chứng minh nguồn gốc xuất xứ rõ ràng từ nhà máy được ủy quyền toàn cầu.
-
CQ (Certificate of Quality): Đảm bảo tổ máy đã vượt qua các quy trình kiểm định chất lượng khắt khe nhất trước khi xuất xưởng.
-
Chúng tôi sẵn sàng cung cấp bản gốc đối chiếu để quý khách hàng hoàn toàn an tâm về tính pháp lý và độ tin cậy của sản phẩm.
2. Đội ngũ kỹ thuật trình độ cao – Chuyên môn sâu
Hoàng Hà không chỉ bán máy, chúng tôi cung cấp giải pháp năng lượng toàn diện. Đội ngũ kỹ sư của chúng tôi được đào tạo bài bản, có khả năng:
-
Tư vấn giải pháp lắp đặt tối ưu cho từng loại đặc thù của dự án (tòa nhà, nhà máy, bệnh viện).
-
Tính toán công suất chính xác, tránh lãng phí hoặc quá tải hệ thống.
-
Xử lý các sự cố phức tạp nhất liên quan đến hệ thống điều khiển và hòa đồng bộ.
3. Phụ tùng, vật tư Mitsubishi chính hãng sẵn có
Một trong những nỗi lo lớn nhất của khách hàng là việc thiếu hụt linh kiện khi máy gặp sự cố. Tại Hoàng Hà, chúng tôi luôn duy trì tồn kho lớn các loại phụ tùng vật tư Máy phát điện Mitsubishi tiêu hao định kỳ sau
-
Lọc dầu, lọc gió, lọc nhiên liệu chính hãng Mitsubishi.
-
Nước làm mát, dầu nhớt chuyên dụng.
-
Các bảng điều khiển, cảm biến và linh kiện điện tử dự phòng. Việc sẵn có phụ tùng giúp rút ngắn tối đa thời gian dừng máy, đảm bảo hoạt động sản xuất của khách hàng không bị gián đoạn.
4. Chính sách bảo hành và Hỗ trợ kỹ thuật 24/7 sau bán hàng
Niềm tin của khách hàng được củng cố bằng hành động cụ thể sau khi ký kết hợp đồng:
-
Bảo hành dài hạn: Cam kết bảo hành theo tiêu chuẩn nhà sản xuất, có thể lên đến 12 tháng hoặc 1000 giờ chạy (tùy điều kiện nào đến trước).
-
Dịch vụ bảo trì, bảo dưỡng Mitsubishi định kỳ: Nhắc lịch và thực hiện kiểm tra máy định kỳ, giúp tăng tuổi thọ tổ máy.
-
Hỗ trợ khẩn cấp 24/7: Bất kể ngày nghỉ hay lễ Tết, đội ngũ kỹ thuật của Hoàng Hà luôn sẵn sàng có mặt kịp thời để xử lý mọi sự cố phát sinh, đảm bảo nguồn điện dự phòng luôn trong trạng thái sẵn sàng.
Hệ thống phụ máy phát điện Mitsubishi 200kVA
Công ty Hoàng Hà cung cấp các hệ thống phụ trợ cho máy phát điện chất lượng và giá cạnh tranh nhất.
- Tủ chuyển nguồn tự động ATS
- Tủ hòa đồng bộ máy phát điện
- Tủ MCCB cho máy phát điện
- Tủ ACB cho máy phát điện
- Tủ tổng, tủ phân phối, tủ liên lạc…
- Hệ thống dầu cho máy phát điện
- Hệ thống thoát khói cho máy phát điện
- Hệ thống thoát gió nóng cho máy phát điện
- Phòng tiêu âm máy phát điện
- Cáp điện động lực, Cáp tín hiệu điều khiển & sạc tự động, Đầu cốt, Bọc đầu cốt…
- Vận chuyển, di dời hệ thống điện, máy phát điện
- Thu mua máy phát điện cũ để nâng cấp lên máy phát điện mới.
Hỗ trợ kỹ thuật Mitsubishi
Online 24/7 tất cả các ngày trong tuần. Hãy liên hệ trực tiếp đến công ty Hoàng Hà để có giải pháp tối ưu nhất.





Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.